Phanh Đĩa Hillmar - phanh đĩa đẩy Hillmar

Thảo luận trong 'Báo cáo lạm dụng' bắt đầu bởi chauthienchi2023, 1/12/23.

  1. chauthienchi2023
    Offline

    chauthienchi2023 Active Member

    Tham gia ngày:
    8/5/23
    Bài viết:
    886
    Đã được thích:
    0
    [​IMG]



    Đại lý phanh đĩa Hillmar

    Công ty TNHH Châu Thiên Chí là Nhà cung cấp phanh đĩa Hillmar chính hãng Tại Việt Nam

    Hillmar đã và đang phát triển các sản phẩm phanh bão, bộ đẩy, phanh đĩa bộ đẩy, cuộn cáp và phanh đĩa công nghiệp đáng tin cậy và sáng tạo từ năm 1979. Ngày nay, trọng tâm của chúng tôi vẫn là phanh bão, bộ đẩy, phanh đĩa bộ đẩy, cuộn cáp và các sản phẩm phanh đĩa công nghiệp cung cấp các sản phẩm đáng tin cậy giải pháp cho nhà sản xuất cần cẩu trên toàn thế giới.

    Với mỗi nhóm sản phẩm phanh bão, bộ đẩy, phanh đĩa bộ đẩy, tang cuốn cáp và các sản phẩm phanh đĩa công nghiệp, bạn sẽ tìm thấy giải pháp cho mọi vấn đề về bộ phận chặn gió hoặc bộ cấp điện mà bạn có thể gặp phải.

    Model : Phanh Đĩa Hillmar

    TDB-MD23-400-30-080-060-01600

    TDB-MD23-450-30-080-060-01850

    TDB-MD23-500-30-080-060-02100

    TDB-MD23-560-30-080-060-02400

    TDB-MD23-630-30-080-060-02750

    TDB-MD23-710-30-080-060-03150

    TDB-MD23-400-30-121-060-02940

    TDB-MD23-450-30-121-060-03400

    TDB-MD23-500-30-121-060-03860

    TDB-MD23-560-30-121-060-04420

    TDB-MD23-630-30-121-060-05060

    TDB-MD23-710-30-121-060-05800

    TDB-M28-0450-30-121-060-02730

    TDB-M28-0500-30-121-060-03120

    TDB-M28-0560-30-121-060-03590

    TDB-M28-0630-30-121-060-04130

    TDB-M28-0710-30-121-060-04760

    TDB-M28-0800-30-121-060-05460

    TDB-M28-0500-30-201-060-05040

    TDB-M28-0560-30-201-060-05800

    TDB-M28-0630-30-201-060-06680

    TDB-M28-0710-30-201-060-07690

    TDB-M28-0800-30-201-060-08820

    TDB-M28-0630-30-301-060-09750

    TDB-M28-0710-30-301-060-11220

    TDB-M28-0800-30-301-060-12880

    TDB-M28-0900-30-301-060-14720

    TDB-M28-1000-30-301-060-16560

    TDB-M37-0710-30-301-120-21100

    TDB-M37-0800-30-301-120-24400

    TDB-M37-0900-30-301-120-28000

    TDB-M37-1000-30-301-120-31600

    SDWD-0250-20

    SDWD-0280-20

    SDWD-0315-20

    SDWD-0355-20

    SDWD-0400-20

    SDWD-0450-20

    SDWD-0500-20

    SDBD-0250-20-120

    SDBD-0280-20-120

    SDBD-0355-20-120

    SDBD-0400-20-120

    SDBD-0355-20-145

    SDBD-0400-20-145

    SDBD-0450-20-145

    SDBD-0400-20-170

    SDBD-0450-20-170

    SDBD-0500-20-170

    SDBD-0355-30-145

    SDBD-0400-30-145

    SDBD-0450-30-145

    SDBD-0400-30-170

    SDBD-0450-30-170

    SDBD-0500-30-170

    SDBD-0400-30-200

    SDBD-0450-30-200

    SDBD-0500-30-200

    SDBD-0560-30-200

    SDBD-0500-30-230

    SDBD-0560-30-230

    SDBD-0630-30-230

    SDBD-0500-30-260

    SDBD-0560-30-260

    SDBD-0630-30-260

    SDBD-0710-30-260

    SDBD-0630-30-300

    SDBD-0710-30-300

    SDBD-0800-30-300

    SDBD-0710-30-360

    SDBD-0800-30-360

    SDBD-0900-30-360

    SDBD-1000-30-360

    SDBD-0800-30-400

    SDBD-0900-30-400

    SDBD-1000-30-400

    DBCB-CSB-201-0800

    DBCB-CSB-202-1600

    DBCB-CSB-203-2400

    DBCB-CSB-204-3200

    DBCB-CSB-205-4000

    DBCB-CSB-206-4800

    DBCB-CSB-207-5600

    DBCB-CSB-208-6400

    DBCB-CSB-209-7200

    DBCB-CSB-210-8000

    DBCB-CSB-211-8800

    DBCB-CSB-212-9600

    DBCB-CSBFM-201-00800

    DBCB-CSBFM-202-01600

    DBCB-CSBFM-203-02400

    DBCB-CSBFM-204-03200

    DBCB-CSBFM-205-04000

    DBCB-CSBFM-206-04800

    DBCB-CSBFM-207-05600

    DBCB-CSBFM-208-06400

    DBCB-CSBFM-209-07200

    DBCB-CSBFM-210-08000

    DBCB-CSBFM-211-08800

    DBCB-CSBFM-212-09600

    DBCB-CSBFM-213-10400

    DBCB-CSB-310-08000

    DBCB-CSB-312-09600

    DBCB-CSB-315-12000

    DBCB-CSB-317-13600

    DBCB-CSB-320-16000

    DBCB-CSB-322-17600

    DBCB-CSB-325-20000

    DBCB-CSB-327-21600

    DBCB-CSB-330-24000

    DBCB-CSB-335-28000

    DBCB-CSB-340-32000

    DBCB-CSB-345-36000

    DBCB-CSB-350-40000

    DBCB-CSB-355-44000

    DBCB-CSB-360-48000

    DBCB-CSB-370-56000

    DBCB-CSBFM-310-08000

    DBCB-CSBFM-312-09600

    DBCB-CSBFM-317-13600

    DBCB-CSBFM-320-16000

    DBCB-CSBFM-322-17600

    DBCB-CSBFM-325-20000

    DBCB-CSBFM-327-21600

    DBCB-CSBFM-330-24000

    DBCB-CSBFM-335-28000

    DBCB-CSBFM-340-32000

    DBCB-CSBFM-345-36000

    DBCB-CSBFM-350-40000

    DBCB-CSBFM-360-48000

    DBCB-CSBFM-370-56000

    DBCB-CSB-3020-16000

    DBCB-CSB-3030-24000

    DBCB-CSB-3040-32000

    DBCB-CSB-3050-40000

    DBCB-CSB-3060-48000

    DBCB-CSB-3070-56000

    DBCB-CSB-3080-64000

    DBCB-CSB-3090-72000

    DBCB-CSB-3100-80000

    DBCB-CSB-3110-88000

    DBCB-CSB-3120-96000

    DBCB-CSB-3150-120000

    DBCB-CSBFM-3010-08000

    DBCB-CSBFM-3015-12000

    DBCB-CSBFM-3020-16000

    DBCB-CSBFM-3030-24000

    DBCB-CSBFM-3040-32000

    DBCB-CSBFM-3050-40000

    DBCB-CSBFM-3060-48000

    DBCB-CSBFM-3070-56000

    DBCB-CSBFM-3080-64000

    DBCB-CSBFM-3090-72000

    DBCB-CSBFM-3100-80000

    DBCB-CSBFM-3106-84800

    DBCB-CSBFM-3110-88000

    DBQS-CSB-340-32000

    DBQS-CSB-350-40000

    DBQS-CSB-360-48000

    DBQS-CSB-370-56000

    DBQS-CSBFM-340-32000

    DBQS-CSBFM-350-40000

    DBQS-CSBFM-360-48000

    DBQS-CSBFM-370-56000

    DBQS-CSB-3120-96000

    DBQS-CSB-3150-120000

    DBQS-CSBFM-3120-96000

    DBQS-CSBFM-3150-120000

    DBQS-CSBHCB-5150-120000

    DBQS-CSBHCB-5200-160000

    DBQS-CSBHCB-5240-192000

    DBQS-CSBHCB-5270-216000

    DBQS-CSBHCB-5300-240000

    DBQS-CSBHCB-FM-5150-120000

    DBQS-CSBHCB-FM-5200-160000

    DBQS-CSBHCB-FM-5240-192000

    DBQS-CSBHCB-FM-5270-216000

    DBQS-CSBHCB-FM-5300-240000

    Công ty Tnhh Châu Thiên Chí

    29/33 Đường số 11, Phường 11, Quận Gò Vấp , TP HCM

    Mr Thắng : 0901 327 774
     
    Đang tải...

Chia sẻ trang này